Mafi Kyawun Kayayyakin Sararin Sama Don Ƙawata Gidan Gidanku

Duk wani abu a wannan shafi an zaɓe shi da hannu ta Gidan Kyawawan editocin.Muna iya samun kwamitocin wasu abubuwan da kuka zaɓa don siya.
Idan ya zo ga siyan kayan daki don sararin waje, musamman ma idan sarari yana da iyaka, kuna da alama kun makale.Amma tare da ƙananan kayan daki na sararin samaniya, yana yiwuwa a juya ƙaramin baranda ko baranda zuwa wani karamin filin shakatawa da cin abinci. .Idan kuna mamakin idan filin gidan ku yana da isasshen daki don kayatar da sararin ku tare da yanayin ƙirar waje na wannan shekara, mun yi magana da masana don shawarwari kan yadda za a sa kowane girman sarari ya ji daɗi.
Sa’ad da ake sayayya don ƙaramin wuri, ƙwararrun Fermob suna ba da shawara: “Ku nemi guntuwar da ba su da yawa sosai, waɗanda ke da kyau da kuma aiki.”Idan kana amfani da ƙaramin sawun ƙafa, ƙasa da ƙari: zai iya zama mai sauƙi kamar Siyan kujerun da ba za a iya jurewa yanayi ba yana da sauƙi!
Fitar da sararin ku na waje shine game da haɗa ayyuka (sarari, amfani da kiyayewa) tare da salon ku, in ji Lindsay Foster, Babban Darakta na Tallace-tallace na Frontgate.Ga wasu wuraren farawa don duka biyun.
Da farko, ƙididdige fim ɗin murabba'in da kuke amfani da su. Sannan, bincika abin da kuke son cim ma…
Me kuke so ku yi a cikin sararin ku? Misali, idan nishaɗi shine babban burin, kuna iya son saitin ƙananan kujeru ko wasu kujeru masu juyawa waɗanda ke ba baƙi damar 'yancin canza alkibla da yin hulɗa da kowa da kowa. Idan kuna tunanin yana da wasan motsa jiki na mutum ɗaya, babban ɗakin kwana zai iya aiki. Hakanan kuna iya tunanin yadda za ku adana kayan aikinku: "Nemi abin da ke aiki a gare ku," in ji Jordan Ingila, Shugaba da kuma mai haɗin gwiwar masana'antu West." Sassan da ke hidima mahara dalilai ne manufa, kuma stackable kujeru?Abin da muke so."
Na gaba, lokaci ya yi da za a yi tunani game da kamanni.Aaron Whitney, mataimakin shugaban samfurin a Neighbor, ya ba da shawarar kula da sararin waje a matsayin tsawo na cikin gida da kuma bin ka'idodin ƙira iri ɗaya. Shin kuna son firam ɗin aluminum, wicker ko teak? Daga aluminum mai jure tsatsa da hannun hannu da wicker duk wani yanayi mai ɗorewa zuwa ɗorewa, teak mai inganci - akwai dorewa, kayan aiki masu inganci don zaɓar daga. in ji Whitney."Textiles suna ƙara launi, zurfi da sha'awar gani, amma kuma suna watsa haske da rufe saman tudu, suna sa sararin samaniya ya zama mai sauƙi da kwanciyar hankali."
Tun da kayan daki za a fallasa su ga abubuwa, za ku kuma buƙaci ku yi la’akari da yadda za a tallafa muku.” Ku san salon rayuwar ku da kuma kula da kuke buƙata,” in ji Ingila. kayan kamar aluminum.
Layin ƙasa: Akwai hanyoyin da za ku haskaka ƙaramin sararin ku kuma ku ba wa gidan bayanku ƙarin ƙirƙira, ƙananan ayyukan lif. Tebura na Bistro, slim bars, stools da zaɓuɓɓuka masu ɗorewa za su ba da damar yin nishaɗi mai sauƙi a cikin mafi ƙanƙan wurare.
Don haka yanzu, siyayya!Tare da taimakon ƙwararrun mu, mun sami kayan aiki masu inganci na waje waɗanda za su iya shiga cikin ƙaramin baranda cikin sauƙi.Saya mafi kyawun kayan daki don ƙananan wurare, kuma ko da inda kuka shimfiɗa shi, tabbas yana da tabbas. yi bambanci - ko da ƙananan abubuwa na iya yin babban bambanci.
Tare da wurin zama mai kujeru biyu masu numfashi, an tsara wannan firam ɗin loveseat na aluminium don zama nauyi isa don yaudarar baƙi na musamman.Wannan zaɓi ne mai kyau idan filin gidan ku yana da inuwa mai yawa da iska don karantawa a waje.
Idan kawai kuna da isasshen sarari ga mutum ɗaya, haɗa wannan ottoman tare da hammock ko ƙaramin keken keke. An lulluɓe shi da aluminum da hana yanayi don kada ku yi gaggawar waje a cikin yanayi mara kyau.
Idan nishaɗi shine fifiko, wannan na'ura wasan bidiyo na waje zai zama magana game da bikin cin abinci na ku.Its foda mai rufi na aluminum firam yana sa ya dace da yanayi, kuma murfi masu cirewa guda biyu suna haifar da yanayin aiki nan take don ku iya zama barista mai farin ciki. sararin ajiya don gilashin gilashi a ƙasa!
Waɗannan kujerun sassaƙaƙe suna ƙara sha'awar gani cikin ƙaramin sawun ƙafa (mafi kyau duk da haka, suna da stackable!) "Haɗa ƴan kujerun Ripple tare da teburin cin abinci na EEX don yanayi mai ban sha'awa," in ji Ingila.
Ƙananan ƙirar sararin samaniya na wannan tebur na Fermob sa hannu na bistro yana da tsarin ƙugiya mai daidaitacce da kuma saman karfe mai nannadewa, yana ba ku damar adana sararin samaniya lokacin da ba a amfani da tebur ba. Haɗa shi tare da kujerar Bistro, zane mai kyan gani wanda aka sani don iyawa da kuma ɗauka. .Dukansu guda biyu an yi su ne da ƙarfe mai rufin foda don jure wa waje.
Wannan kyakkyawan tebur na gefen hannu da aka yi da hannu zai sa barandarku ta zama cikakke.Yana ƙara rubutu, wasa da salo ba tare da kallon waje ba.An yi wannan ƙawata da igiya filastik da aka sake yin fa'ida da dabarun saƙar wicker na gargajiya, kuma firam ɗin ƙarfe yana da foda mai rufi don jure yanayin yanayi. .
Idan kuna neman kujera mai launi don yin aiki a cikin gida ko waje, wannan rattan da aka yi da kyau za ta zama kujera mai daɗi don sararin ku.
Idan kana neman motsa abubuwa a cikin sauƙi, wannan bistro mai jure wa UV ya saita matakan ƙasa da inci 25 kuma a zahiri ninka da tari.
Sabbin saitin gida na Fermob ya haɗa da teburi uku, kowanne tsayi daban-daban da girmansa, yana ba ku damar haɗawa da daidaita kamar yadda ake buƙata. Lokacin da ba a amfani da shi ba, tebur ɗin suna zamewa akan junansu, suna ɗaukar sararin bene yayin ƙara ban mamaki.
Kada ku ji tsoron manyan kayan daki!” Haɗuwa mai zurfi tare da ɗimbin wurin zama zai sa sararin ya yi girma da haɗin kai.Abokan cinikinmu suna son cewa gadon gadonmu na zamani ne: ƙara shi don yin haɗin gwiwa a sarari na gaba, ko kuma a cikin ƙasa da mintuna 10 canza zuwa ƙaramin wurin zama na soyayya idan kuna buƙatar ƙarin sarari, ”in ji Whitney.
Hakanan ana samun waɗannan matattarar a samfuran Sunbrella! Suna da daɗi da laushi amma suna jurewa, kuma kumfa ta bushe da sauri bayan ruwan sama.
An ƙera shi da hannu a Arewacin Carolina, wannan ƙaramin kujera ya dace da ƙananan baranda da saitunan baranda. Boyewar murfi na ɓoye yana ba da damar kallon digiri na 360, kuma masana'anta na waje mai ɗorewa suna tsayayya da yanayin da ba za a iya faɗi ba.

""

""


Lokacin aikawa: Afrilu-14-2022