Saitin Kayan Kayayyakin Kaya na Waje, Wurin Taɗi na Sashe na Patio

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Daki-daki

●【Tsarin itace mai ƙarfi don amfani mai ɗorewa】 An yi shi da itacen ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙafafu mai tushe, firam ɗin saitin kayan ɗaki guda 5 yana da ƙarfi kuma ba shi da sauƙin fashe ko lalacewa.Tare da kyawawan ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru da na'urorin haɗi na rigakafin tsatsa, ana haɓaka ƙarfin saiti kuma zai ba da sabis na dogon lokaci.

●【Comfort Kushion】 Sanye take da kauri da babban juriya matashi don wurin zama da baya, saitin zai ba da kwanciyar hankali na ƙarshe kuma ya sa ku shakata gaba ɗaya.

●【Wajibi dole ne ya kasance da shi】 Ko yana aiki azaman wuri mai kyau don shakatawa na sunbathing ko nishaɗin waje mai ban sha'awa, an tsara wannan kayan daki don zama madaidaicin waje a kowane bayan gida ko lambun.Cikakke da sofa biyu, ottaman ɗaya da teburi ɗaya, wannan saitin zai samar muku da kayan yau da kullun na duk abin da kuke buƙata don sabunta sararin waje.

●【Fast Dry Tabletop】 Ƙarshen teak da kauri mai kauri yana kawo ba kawai kyakkyawa ba har ma da ta'aziyya, Teburin kofi yana nuna tebur mai ɗorewa don bushewa da sauri.


  • Na baya:
  • Na gaba: