Kwanakin rairayin bakin teku da tafkin wasu hanyoyi ne mafi kyau don ciyar da lokaci a waje a lokacin bazara da bazara.Ko da yake yana da jaraba don ɗaukar haske kuma kawai kawo tawul don yaɗa yashi ko ciyawa, za ku iya juya kan kujerar bakin teku don hanyar da ta fi dacewa don shakatawa.Akwai zaɓuɓɓuka da yawa akan kasuwa, amma wannan kujera ta bakin teku ta jakunkuna wacce ta ninka a matsayin wurin zama ta bambanta da sauran.
Kujerun rairayin bakin teku da na'urorin haɗi sun riga sun shahara tare da masu siyayya godiya ga dorewa da ƙira.Don haka dabi'a ce kawai kujerar Zauren Fakitin Tekun Teku ta ja hankalinmu.Yana da daidaitattun fasaloli da yawa: madauri na jakunkuna masu daidaitawa, jakar jakar da za ku iya adana kayan masarufi, da ginanniyar nauyi (fam tara kawai).Amma kuma yana buɗewa a cikin kujerar falo wanda zai ba ku damar haɓaka ƙafafunku gaba ɗaya akan yashi.
Kujerar tana da sama da 6,500 cikakke kimomi da ɗaruruwan dubarun taurari biyar."A zahiri shine mafi kyawun abin da na saya a cikin shekaru," in ji wani mai siyayya wanda ya yi wa taken bitarsu: "An yi albarka a kan wannan kujera."Wani mai bita ya ce sun yaba da cewa nauyi ne mai sauƙi kuma mai naɗewa kuma yana da madauri na jakunkuna da jaka, ya ƙara da cewa, "Yana da kyau don ɗaukar ko'ina."
Lokacin da kuka kwance madaurin da ke haɗa kujera tare, yana buɗewa zuwa cikakkiyar kujerar falo mai auna 72 ta 21.75 ta inci 35.Daga nan, za ku iya keɓance yadda kuke zaune: Kuna iya zaɓar ku tsaya a tsaye, ko kuma kuna iya zaɓar ku kwanta.Idan kun yanke shawarar shiga cikin ruwa, masana'anta na polyester kujera ta bushe da sauri, kuma an yi firam ɗin daga karfe mai hana tsatsa.
"Ina son cewa sandunan da ke kan wannan kujera sun yi ƙasa da masana'anta ta yadda idan kun kwanta sandunan kada ku tono jikin ku," in ji wani mai bitar tauraro biyar.Wani mai siyayya wanda kuma ya lura za su iya dacewa da "tawul ɗin bakin teku, allon rana, littafi, da sauran kayan haɗin bakin teku" a cikin jakar kujera ta kujera.
Ana yin rana ta bakin ruwa mafi kyau tare da kujera wanda ke sa zuwa wurin, shakatawa, da barin duk suna jin kamar hutu.Don haka sami mafi kyawun rairayin bakin teku ko ranar tafkin tukuna tare da kujeran kujera na Rio Beach Lounge wanda ke akwai cikin launuka huɗu.
Lokacin aikawa: Maris 14-2022