Lokacin ƙirƙirar kyakkyawan wuri na waje wanda ku da ƙaunatattun ku za ku ji daɗi, yanayi ne ke haifar da bambanci.Tare da kawai kayan daki mai sauƙi ko kayan haɗi, za ku iya juya abin da ya taɓa zama kyakkyawan baranda zuwa filin bayan gida mai annashuwa.Kujerun kwai na waje wani yanki ne na patio wanda zai iya yin hakan.
Kujerun kwai na waje suna zuwa da sifofi daban-daban, masu girma dabam, da laushi don za ku iya zaɓar wanda ya dace da bayan gidanku da salonku mafi kyau.Rattan, itace, da wicker kaɗan ne kawai daga cikin kayan da ake da su, kuma wurin zama ya zo cikin sifofin oval, lu'u-lu'u, da sifofin hawaye.Ƙari ga haka, ana iya amfani da kujerun kwai a cikin gida.
Ko kuna neman kujera mai rataye ko wacce ke da tsayawa, waɗannan kujerun kwai masu son abokin ciniki suna da zaɓuɓɓuka don kowane salon zaɓi.
Idan kuna neman kujera tare da taɓawa na zamani-gamu-rustic, kada ku kalli Kujerar Rataya ta Patio Wicker.Siffar ta madauwari, matashin kwanciyar hankali, da kayan rattan sun sa ya zama mafi kyawun tafiya lokacin da kuke buƙatar ɗan lokaci don rage damuwa.Kujerar rattan ta zo tare da matashi da tsayawa, wanda ke da sauƙin haɗuwa.Kuna iya jin kwarin gwiwa barin wannan kujera a waje godiya ga duk wani yanayi na resin wicker da firam ɗin karfe.
Ƙirƙiri jin daɗin tafiya mai zafi a cikin bayan gida tare da wannan kujerar kwai.Tsarinsa na wasan kwaikwayo da fararen matattarar farin ciki mai dadi zai sa ya zama babban baƙo.Tare da wicker ɗin saƙan saƙar hannun sa duka da kuma firam ɗin ƙarfe mai ɗorewa, wannan kujera za ta dawwama cikin ruwan sama da haske.Wani mai cin kasuwa mai gamsuwa ya ce yana da "sauƙi don shigarwa" kuma "mai matukar dacewa ga wurin zama na waje."Hakanan yana yin kyakkyawan bayani na cikin gida.
Ba kowace rana za ku je hutu zuwa wurare masu zafi ba.Sa'ar al'amarin shine, zaku iya samun yanki na rayuwar tsibiri a gida tare da Kujerar Rattan Rattan.Domin an yi ta da inganci, rattan mai lankwasa da hannu, wannan kujera ana son a ajiye ta a cikin gida ko a wurin da ba shi da ɗanɗano da zafi.Ba ya zuwa da matattakala, don haka yi ƙirƙira kuma ku kalli abin da kuke sha'awar da matashin kai.
Wannan Kujerar Hammock an ƙera shi ne musamman don dacewa da jikin ɗan adam don rage gajiya yayin da har yanzu yana jin daɗin bacci lokaci-lokaci.Ba wai kawai zanen hannun hannu na wannan kujera kwai yana fitar da motsin hutu ba, amma ana iya amfani da tsarin kamar yanar gizo don amfani da fitilun kirtani, kamar yadda wani mai bita ya nuna.“Cikakkiyar kujeran kwai ga diyata ta koma wani lungu da sako na karatu a falon.Mun yi amfani da fitilun almara ta wurinsa don jin daɗin yanayi / fitilun littattafai.Don ƙarin dacewa, wannan kujera tana zuwa tare da duk abubuwan da ake buƙata don haka zaku iya rataya ta daga silin ko kuma tsayawar da aka haɗa.
Ga waɗanda suke son kayan ɗaki na zamani, yi la'akari da wannan kujera ta Christopher Knight Wicker Lounge.Siffar hawaye tabbas mai ɗaukar ido ne, amma kayan wicker mai launin ruwan kasa yana ba shi roƙon maras lokaci da zaku so tsawon shekaru.
Kujerar kwai ta zo da kauri, matattakala masu ƙanƙara waɗanda ke da daɗaɗaɗɗen ɗabi'a amma masu ɗorewa don jure yanayi."Ina samun yabo da yawa daga abokai idan sun zo, kuma kowa yana son zama a ciki, ciki har da cat na," in ji wani mai siyayya.
Don kare fata daga haskoki na UV masu cutarwa, yi la'akari da wannan kujera mai rataye na Barton.Firam ɗin kujera yana aiki azaman rufi don samar da shinge tsakanin ku da rana.Bugu da ƙari, an yi alfarwar da polyester mai jure wa UV, yana ba ku ƙarin kariya daga rana.Kujerar ta zo da kayan kwalliya, ana samun su cikin shuɗi mai haske ko launin ruwan kasa, kuma an yi ta da wicker mai ƙarfi da firam ɗin ƙarfe.
Idan kun fi son samun damar cuɗanya da ƙaunatattunku, Mutum Biyu Laminated Spruce Swing ta Byer na Maine babban zaɓi ne.An yi shi da itacen spruce mai hana yanayi, wannan kujera tana da ɗorewa kuma tana da siffa mai siffa da tsayin daka wanda ke ba ta musamman, roƙon zamani.An yi matashin matashin kai daga Agora daga Tuvatextil, wanda babban aiki ne mai ɗorewa mai ɗigon acrylic masana'anta wanda ke da tabo, juriya, da juriya UV.
Lokacin aikawa: Dec-31-2021