Ko kuna neman doke zafi lokacin rani yayin da kuke zaune ta wurin tafki ko kuma kuna jin daɗin abincin rana al fresco, laima mai kyau na patio na iya haɓaka ƙwarewar ku a waje;yana sanya ku sanyi kuma yana kare ku daga hasken rana mai ƙarfi.
Kasance cikin sanyi a matsayin kokwamba a ƙarƙashin wannan laima mai faɗin ƙafa tara.Daidaitacce, fasalin karkatarwa yana ba ku damar yin niyya inuwa inda kuke buƙata;Ɗauki farar haske mai haske tare da datsa baƙar fata don inuwa mafi kyau.saman biyun kuma yana ƙara fara'a a farfajiyar gidan ku.
Kuna neman salo mai salo don rufe ƙaramin patio?Ƙaƙƙarfan gefuna akan wannan ƙirar fure-fure-baki-da-fari ya sa ya fi so da sauri.An yi shi daga masana'anta mai ɗorewa na UV, yana iya jure abubuwan yayin da yake kiyaye ku.
Ba wa naku waje taɓawa na bohemian tare da wannan zaɓi mai daɗi.Inuwa irin ta pagoda tana da tassels waɗanda ke shagaltuwa da kyau a cikin iska;yana kuma tunkude ruwa da tsananin hasken rana.Muna son nau'in granite wanda ke nuna farin bututu, yana ba da bambanci, amma mai salo.
Za ku ji kamar kuna shawagi a cikin gajimare yayin da kuke falo a ƙasansu saboda godiyar wannan laima da aka datsa.
Yi amfani da ƙwaƙƙwaran ƙira da abubuwan daidaitawa waɗanda aka gani akan wannan laima mai salo na cantilever.Za a iya karkatar da inuwa mai faɗi (ya kai ƙafa 11!) don mafi kyawun ɗaukar hoto na kowane yanki mai faɗin murabba'in 90, wanda ya isa ya rufe teburin da ke zaune da baƙi kusan bakwai.
Wannan laima mai zagaye tana toshe har zuwa kashi 98 na haskoki masu lahani na rana, tana kiyaye ku da kayan aikin ku na waje a cikin inuwa.Akwai shi a cikin launuka iri-iri (muna son sapphire), tabbas za ku sami wanda zai sanya fakitin ku.
Samun cikakken adadin ɗaukar hoto tare da wannan laima na bakin teku;ginshiƙanta kore-da-fari suna kama da ban mamaki a kan kowane yanayin yanayin halitta.Kar a manta da madaidaicin tsayawar don canza shi zuwa na'ura mai dacewa da baranda.
Gidan falon ku zai yi kyau cikin ruwan hoda tare da wannan zane mai launin ja mai kaifi biyu.Yi amfani da ƙwanƙwasa hannun don ƙara cikakkiyar ƙarfin inuwarsa (wanda ya fi ƙafa takwas).
Yi tafiya mai kyau da dabi'a tare da wannan gyare-gyaren da aka gyara na ruwa tare da katange na musamman.Ka karkatar da laima mai ƙafa tara inda kake buƙata don haka zaka iya ciyar da ƙarin lokaci a wajen wannan lokacin rani, ko wane lokaci na rana.
Cikakke don jagorantar ɗaukar hoto da aka yi niyya akan wuraren falo, wannan babban laima na iya inuwa sama da ƙafa tara na baranda yayin ƙara jin daɗin waje.Duk abin faɗi, zaku iya doke zafi da hasken rana a lokaci guda.
Gwada wannan laima mai daɗi don taɓawa mai ban sha'awa.Inuwar zane mai kaifi biyu ta rufe sama da ƙafa takwas na sararin waje.
Rufe fakitin gabaɗayan ku tare da wannan zaɓi na salon cantilever, wanda ya zo cikin ɗimbin launuka masu yawa da girma don dacewa da bukatunku.Tare da aikin jujjuyawar digiri na 360, zaku iya daidaita jifa yayin da rana ke motsawa a sararin sama.
Lokacin aikawa: Nuwamba-27-2021