Idan a baya ka shiga WRAL.com ta hanyar amfani da hanyar sadarwar zamantakewa, da fatan za a danna mahadar “Mata Kalmar wucewa” don sake saita kalmar wucewa.
An zaɓi samfurori da ayyuka da aka ambata a ƙasa ba tare da tallace-tallace da tallace-tallace ba. Duk da haka, Simplemost na iya karɓar ƙaramin kwamiti daga siyan kowane samfur ko sabis ta hanyar haɗin haɗin gwiwa akan gidan yanar gizon dillali.
Kamar yadda likitoci suka ba da lokaci ga marasa lafiya a yanayi, kuma bincike ya nuna cewa yaran da suka fi yawan lokaci a cikin yanayi sun fi farin ciki, a bayyane yake cewa yawancin lokacin da muke ciyarwa a waje, yana da kyau ga lafiyarmu.Yana da kyau. Yayin da ranakun suka fara samun rana, yanzu shine lokacin da ya dace don yin amfani da sararin samaniyar ku. Juya bene, baranda ko baranda a cikin filin shakatawa tare da kayan daki masu dacewa.
Kyakkyawan saiti ya dogara da abin da ya fi dacewa a gare ku da danginku, da kuma yadda kuke shirin amfani da shi. Kuna iya tsara amfani da shi da kanku don yin aiki a waje na wani ɓangare na yini, ko kuma yana iya zama wurin taron dangi don cin abinci. fresco ko kallon fim a kan majigi na waje. Kuna iya zaɓar ƙungiya don ƙirƙirar sabon wurin nishaɗi kuma ku gayyaci maƙwabta da kuka fi so don hadaddiyar giyar.(ko duk na sama!)
Ko da menene ainihin dalilin, mun tattara manyan mashahuran 10 da mafi kyawun kwat da wando na waje akan Amazon don samun mafi kyawun kwanaki masu zuwa.
A halin yanzu ana siyarwa akan $ 350 (saukar da $ 500), wannan saitin waje guda huɗu yana ba da wuri mai ƙarfi da kwanciyar hankali don ratayewa.Muna son cewa an yi shi da firam ɗin foda mai nauyi mai nauyi da ƙarfe mai jure yanayin yanayin polyethylene rattan (har ila yau. da aka sani da PE rattan) wanda ba zai yi tsatsa ko lalata cikin sauƙi ba. Plus, yana da zamani da chic, kuma yana iya ɗaukar har zuwa mutane huɗu a lokaci guda.
Don ɗan ƙaramin launi, wannan saitin wicker patio na yanki biyar zai iya aiki. A $ 320, muna son yadda kujerar akwatin ta zo tare da madaidaicin ƙafa wanda za'a iya ajiyewa a ƙasa don adana sarari. Hakanan ya zo tare da tebur kofi. Wannan saitin ana iya amfani da shi a kan ƙaramin baranda ko baranda ko ta wurin tafki. Masu dubawa sun lura cewa yana da sauƙin haɗuwa kuma kujera yana da dadi sosai.
Wannan babban saitin ya haɗa da tebur na gilashi, kujera rattan da madaidaicin ƙafar ƙafa don yin amfani da mafi yawan gidan bayan ku. Tsarin zamani yana ba da damar yin amfani da ƙafar ƙafa huɗu a matsayin ƙarin wuraren zama ko ƙafa. Wurin zama yana da ƙarfi kuma yana ba da tallafi mai kyau ga baya da makamai. A halin yanzu $ 390 akan Amazon (sau da $ 410).
Wannan classic saitin na uku yayi kyau sosai a yawancin bayan gida. Kujerar ergonomic tana da kauri mai kauri, kuma gilashin tebur ɗin baki yana ƙara salo mai salo. Tare da sake dubawa sama da 1,500 da ƙimar ƙimar 4.4 cikin 5 akan Amazon, masu siye sun ce yana da sauƙin tarawa, "Yana da kyau" kuma suna ba da shawarar sosai. Mutum ɗaya ya yi iƙirarin wannan shine ɗayan mafi kyawun sayayyar rani!
Babban fa'ida ita ce, matattarar suna iya wankewa.Farashin farashi daga $219 zuwa $260, ya danganta da matashin launi da kuka saya.
Wadanda ke da iyakacin sararin samaniya zasu iya godiya da wannan saitin tebur wanda ya dace da mutum ɗaya ko biyu. Wannan $ 150 na waje mai tsatsawar simintin aluminum patio bistro saitin yana da ƙirar tulip da kuma tsohuwar teal don jin daɗin rayuwa. Har ma yana da ramin tebur idan kun suna son ƙara laima. Tare da ƙimar 4.4 na 5 akan Amazon, masu dubawa suna son wannan saiti don "darajarsa mai kyau" kuma yana aiki da kyau a baranda.
Dutsen kuma ku kwantar da ku a kan kopin kofi tare da wannan saitin bistro guda uku mai dadi daga Solaura. A $170, yana ɗaya daga cikin mafi araha a jerinmu kuma ya zo tare da sakamako mai daraja. Ya zuwa yanzu, fiye da mutane 2,200 sun sake nazarin waɗannan. furniture kuma sun ba su matsakaicin darajar 4.7 taurari daga 5. Wasu sun lura cewa yana da sauƙi don haɗuwa da dadi.
Wadanda ke da sararin waje, babban iyali, ko kuma neman nishaɗi kawai za su iya jin daɗin tarin kayan daki guda shida na Vongrasig na $390 (daga $470). gado mai zurfi mai zurfi, gado mai siffar L mai nau'in kujeru na gefe ko gado mai siffar L tare da chaise longue.An yi shi da PE rattan, wanda aka tsara don tsayayya da rana da ruwan sama.
Wannan saitin magana na wicker ya zo tare da kujeru guda biyu na ergonomically waɗanda ke tsayawa a wurin godiya ga ƙafafun da ba zamewa ba. Kushin da aka ɗora suna da murfin cirewa don sauƙin kulawa. Hakanan yana da ƙaramin tebur na gefe don abubuwan sha da kayan karatu, da ɗakin ajiya mai amfani.Da yawa Abokan ciniki na Amazon sun yi sharhi cewa wannan saitin bistro ya dace da ƙananan wurare kuma yana da kyau sosai. A $160, yana da araha fiye da yawancin kayan daki na waje.
Ƙara wani launi mai launi zuwa bene tare da wannan saitin bistro guda uku mai salo wanda ke nuna PE saƙa rattan da gilashin zafin jiki don kawar da abubuwan. Yanzu ƙasa da $ 100 (yawanci $ 145), wannan yanki yana da tattalin arziki, amma kuma yana da kyau- Masu siye sun karɓa.Masu bita na Amazon sun yi sharhi game da yadda yake aiki a kan ƙananan baranda, tare da wasu sun lura cewa matattarar suna da bakin ciki amma har yanzu suna da dadi. An kiyasta 4.6 daga cikin taurari 5 fiye da masu amfani da 7,500 a lokacin bugawa.
Wannan šaukuwa guda uku saitin cikakke ne ga waɗanda ke da gajere a sarari ko kuma suna so su fitar da ƙarin saitin bistro lokacin da baƙi suka gama. Dukan kujeru biyu suna da nauyi kuma suna ninka don sauƙin amfani da ajiya. Yawancin abokan ciniki sun nuna cewa waɗannan kujeru ne. dadi sosai kuma mai kyau ga yara da manya. A kasa da $ 90 (yawanci $ 100), wannan saitin mai araha yana kama da nasara-nasara!
Lokacin aikawa: Mayu-07-2022