A daidai lokacin bazara: Alamar kayan daki na waje wanda Martha Stewart ke so ya ƙaddamar a Ostiraliya A YAU - kuma an gina guntuwar don dawwama har abada.

  • Wani samfurin kayan daki na waje wanda Martha Stewart ke so ya sauka a Ostiraliya
  • Alamar Amurka ta Outer ta faɗaɗa duniya, inda ta fara tsayawa Down Under
  • Tarin ya haɗa da sofas wicker, kujerun hannu da bargo na '' garkuwar bug ''
  • Masu siyayya za su iya sa ran ƙera kayan hannu waɗanda aka gina don dacewa da yanayin daji

Wani kayan alatu na waje wanda Martha Stewart ke so ya sauka a Ostiraliya a daidai lokacin bazara - cikakke da sofas, kujerun hannu da barguna masu hana sauro.

Alamar waje ta Amurka Outer ta ƙaddamar da kewayon sa mai ban sha'awa wanda ke iƙirarin zama 'mafi dacewa a duniya, dorewa da ɗorewa' kayan daki.

Kasancewa kasuwar kayan daki ta duniya, masu siyayya za su iya tsammanin kayan aikin hannu da aka yi daga kayan da aka sake yin fa'ida waɗanda aka gina don dacewa da yanayin daji.

Tarin Wicker na Duk-Weather da Rugs 1188 Eco-Friendly Rugs an yi su daga kwalabe na filastik da aka sake yin fa'ida kuma ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru ne suka yi su da hannu.

Tarin Wicker Duk-Weather da Rugs na Eco-Friendly 1188 an yi su ne daga kwalabe na filastik da aka sake yin fa'ida kuma ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun masanan ke saka su da hannu yayin da kewayon Aluminum yana da tabbacin jure wa fiye da shekaru 10 na rayuwa a waje.

Majalisar kula da gandun daji da ta tabbatar da tarin Teak an yi ta ne daga ingantacciyar itacen teak mai ɗorewa da aka girbe a tsakiyar Java.Ga kowane samfurin Teak da aka sayar, ana shuka iri sama da 15 a cikin dajin.

Don kiyaye kwari a bakin teku, masu siyayya za su iya samun bargon '' garkuwar bug '' $150 tare da fasahar Garkuwar Insect mara ganuwa, wacce aka tabbatar tana korar sauro, kaska, ƙuda, kwari, tururuwa da ƙari.

Alamar ta kuma buɗe sanannen wurinta na OuterShell, wani mabuɗin ginannen haƙƙin mallaka wanda ke birgima sama da matattakala a cikin daƙiƙa don kare su daga ƙazanta da damshi na yau da kullun.

An san shi da sabbin kayan aikin sa, kamfanin ya ƙera nasu yadudduka waɗanda ke da alaƙa da yanayin yanayi da tabo, fade, da juriya.

Alamar waje ta Amurka Outer ta ƙaddamar da kewayon sa mai ban sha'awa wanda ke iƙirarin zama 'mafi dacewa a duniya, dorewa da ɗorewa' furniture.

Kasancewa cikin kasuwar kayan daki ta duniya, masu siyayya za su iya tsammanin kayan aikin hannu da aka yi daga kayan da aka sake fa'ida waɗanda aka gina don dacewa da yanayin daji.

Abokan hadin gwiwar Jiake Liu da Terry Lin ne suka kirkiro tarin waje bayan sun ga wata dama ta kawo cikas ga masana'antar 'datti', wanda aka siffanta shi ta rashin kyawu kamar firam masu tsatsa da matattarar da ba su da dadi da kuma cin abinci cikin sauri.

Fadada ƙasa da ƙasa a karon farko, kewayon ya sami hanyar Down Under bayan jawo hankalin ƙungiyar magoya baya - ciki har da Martha Stewart - tun lokacin da aka ƙaddamar da shi a cikin 2018.

Mista Liu, Shugaba na Outer, ya ce "Mun ga masana'antar da aka dade tana son yin kirkire-kirkire, kuma muna son samar da kayan daki mai dorewa wanda zai sauƙaƙa rayuwa a waje."

"Muna son masu amfani da su kashe lokaci kaɗan suna damuwa game da kayan aikin su na waje da ƙarin lokacin jin daɗin sa.Muna farin cikin taimaka wa Aussies su shakata kuma mu ji daɗin abokai da dangi nishaɗi a wannan bazarar.'

Fadada ƙasa da ƙasa a karon farko, kewayon ya sami hanyar Down Under bayan jawo hankalin ƙungiyar magoya baya - ciki har da Martha Stewart - tun lokacin da aka ƙaddamar da shi a cikin 2018

Mista Lin, babban jami'in zane na Outer, ya ce an 'gina kewayon har abada'.

"Kamar yadda yake da saurin salo, kayan daki masu sauri suna yin illa ga duniyarmu, suna ba da gudummawa ga sare dazuzzuka, haɓakar sawun carbon, da kuma cika wuraren share fage namu," in ji shi.

Falsafarmu ta ƙira ita ce keɓance guntun lokaci marasa lokaci da mutane ke haɗuwa da su.An ƙera Outer don taimakawa mutane taruwa da ƙirƙirar abubuwan tunawa masu dorewa a waje.

"Muna farin cikin gabatar da Outer ga jama'ar Australiya a hukumance, da kuma baiwa mutane damar sake haɗawa da jin daɗin waje."

Farashi yana farawa daga $1,450 - amma yana ɗaya daga cikin mafi kyawun kayan daki wanda ya dace don salon gida mai dorewa.


Lokacin aikawa: Oktoba-19-2021