Farawa tare da baranda ko baranda na iya ba da ɗan ƙalubale, musamman lokacin da kuke ƙoƙarin tsayawa kan kasafin kuɗi.A wannan taron na Haɓaka Waje, mai ƙira Riche Holmes Grant ta tunkari baranda don Dia, wacce ke da dogon jerin buri na baranda mai murabba'in ƙafa 400.Dia na fatan ƙirƙirar wurare don nishaɗi da cin abinci, tare da samun yalwataccen ajiya don riƙe kayanta a lokacin hunturu.Ta kuma yi fatan ta hada da wasu ganyen da ba a kula da su ba don ba ta wani sirri da kuma yanayin yanayin zafi.
Riche ya fito da wani m shiri, wanda ya yi amfani da abubuwa da yawa-kamar akwatin bene da tebur kofi na ajiya-don samar da sarari don ɓoye matattarar da kayan haɗi lokacin da ba a amfani da su.
An shigar da koren faux akan bangon ɓangaren da kuma a cikin masu shuka don haka Dia ba za ta damu da kulawa ba.Ta “dasa” tsire-tsire a cikin manyan tukwane kuma ta auna su da duwatsu domin ta ajiye su.
Don tabbatar da cewa kayan Dia na iya tsira daga duk abin da Uwar Halittu ke dafawa, Riche ta ba da shawarar ta kare su da man teak da karfe, da saka hannun jari a cikin kayan daki don kare su lokacin da hunturu ta zo.
Kalli bidiyon da ke sama don ganin cikakken haɓakawa, sannan duba wasu samfuran da aka yi amfani da su don ƙirƙirar wannan sarari mai daɗi da gayyata a waje.
Falo
Wajen Teak Sofa
Kyakkyawan gado mai matasai mai kauri tare da firam ɗin teak mai ƙarfi da fararen matattarar kariya daga Rana shine cikakkiyar slate-zaka iya canza matashin kai da tagulla cikin sauƙi don ba shi wani salo na daban.
Safavieh Wurin Waje Vernon Rocking kujera
Kuna neman ingantaccen wuri don jin daɗi a waje?Matashi masu launin toka na waje suna tausasa wata kujera mai girgiza itacen eucalyptus.
Cantilever Solar LED Offset Outdoor Patio Umbrella
Laima mai ƙyalli yana ba da inuwa mai yawa da rana, da hasken LED don haskaka maraice na bazara.
Hammered Metal Storage Tebur Kofi
Wannan tebur kofi mai salo na waje yana da yalwar ajiya a ƙarƙashin murfin don matashin kai, barguna, da sauran kayan haɗi.
Cin abinci
Ƙofar Dajin Zaitun 6-Piece Outdoor Acacia Extendable Table Dining Set
Yi la'akari da tebur mai tsayi, kamar wannan saitin itacen acacia, don filin filin ku na waje don haɓaka sarari don nishaɗi.
Lokacin aikawa: Fabrairu-26-2022