Hanyoyi 5 masu salo don jin daɗin wuraren da kuke waje duk tsawon shekara

janus da ci

Yana iya zama ɗan kintsattse a can, amma wannan ba dalili ba ne na zama a gida har sai lokacin bazara ya narke.Akwai hanyoyi da yawa don jin daɗin wuraren ku na waje a cikin watanni masu sanyi, musamman ma idan kun yi ado da ɗorewa, ƙayatattun kayan daki da lafazin irin waɗannan.
Bincika wasu manyan zaɓukan da ke ƙasa kuma ku sami wahayi don yin salon sararin waje don nishaɗin duk shekara.

janus da ci

Tufafi Up Your bene

Kwanaki sun fi guntu a yanzu, amma idan dai filin gidanku yana da kaya mai kyau, wuraren shakatawa, za ku sami kwarin gwiwa don zuwa wurin don sha wasu Vitamin D kafin faɗuwar rana.Nemo tsaftataccen layi, kayan daki na sassaka kamar kujera kujera, teburin gefe, da keken keke.Ƙara wasu fitilu masu fasaha, don kiyaye shi duka lokacin da duhu ya kewaya.

janus da ci

Ƙirƙiri wurin Zauren Luxe

Kowane kusurwar bayan gida na iya zama kyakkyawan wuri don yin sanyi lokacin da kuka sa shi tare da manyan ƙira tare da bayanan saƙar hannu.

janus da ci

Saita Tebur mai salo

Cin abinci alfresco ba kawai jin daɗin yanayi ba ne.Tare da abinci mai kyau, abokai, da kayan aiki - alal misali, teburin cin abinci mai sumul, teak ɗin cin abinci tare da kujerun hannu da kujerun hannu-zai iya zama jin daɗi na tsawon shekara guda.Sama da kyan gani tare da kyawawan lafuzza na cikin gida- waje da sassaken rumman da tiren Veneer.

janus da ci

Barka da Wasu Sihiri

Mafi kyawun wuraren tarukan bayan gida suna da ƴan abubuwan tunawa da za a iya jurewa.Zaɓuɓɓuka masu siffa ta musamman, kamar kujerun falo masu tsayin baya, suna yin magana mai ban mamaki.Haɗa su tare da tebur na gefen aluminum don ɗan ƙaramin gefe.

janus da ci

Ƙara Abun Ciki

Sirrin bene mai mafarki?Kawo yanki ɗaya mai ɗaukar ido, wanda ba zai yuwu ba.Tare da kyawawan sifar sa ta gangara da ingantaccen gini, keken keke biyu shine wuri na ƙarshe don zama baya a jiƙa shi duka.


Lokacin aikawa: Dec-04-2021