Shigo da Kujerar Falo na Teku na Filastik

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Samfura

Abu Na'a.

Saukewa: YFL-L1306

Girman

190*70*47cm

Bayani

Kujerar falo bakin teku a waje da cikin gida

Aikace-aikace

Waje, Pool, Teku

Kayan abu

Karfe, filastik + masana'anta

Siffar

Mai hana ruwa ruwa

● Shigo da Kujerun Falo na Filastik Girman samfur - 190 * 70 * 47cm, Nauyin ɗaukar nauyi: 441lbs, Zai iya saduwa da buƙatun masu ɗorewa don nau'ikan jiki daban-daban.

● Zane-zane na Ergonomic don Ta'aziyya-- Ƙaƙwalwar ƙira a ƙarƙashin maƙallan hannu suna tabbatar da cewa an daidaita madaidaicin baya a wurare daban-daban.Bugu da ƙari, ƙirar ergonomic mai lankwasa yana ba da ƙarin tallafi mai gamsarwa ga baya da ƙafafu.

Filastik mai ƙarfi na muhalli mai ƙarfi-- Wannan chaise na baranda yana da ɗorewa don jure ruwan sama da iska don amfani duk shekara.Yana nuna ingantacciyar gini da amfani mai dorewa, wannan katangar waje na patio na iya tsayawa da kyau don gwajin lokaci da zafin jiki, wanda ya dace da kowane amfani na waje da na cikin gida kuma ya cika manufar ku don yin ado wurin da kuke so.

Dorewa

Filastik da masana'anta suna da juriya ga tabo da abubuwa masu lalacewa, kuma ba su da yuwuwar tsagawa, tsagewa, guntu, bawo, ko ruɓe.

Launi-Stay

Masu hana UV da masu daidaitawa suna kare katakon mu daga lalatawar muhalli mai cutarwa kuma, tare da barga masu haske, suna ci gaba da gudana cikin kayan.

Juriya na Yanayi

An gina kayan aikin mu duka don jure duk yanayi huɗu da yanayi daban-daban da suka haɗa da rana mai zafi, lokacin sanyi mai dusar ƙanƙara, feshin gishiri, da iska mai nauyi.

Karancin Kulawa

Kayan yana tsaftace sauƙi da sabulu da ruwa kuma baya buƙatar fenti, tabo, ko hana ruwa.


Idan an taɓa samun cikakken abokin zama kusa da kujerar falon wurin shakatawa na bakin teku, Teburin Filastik ne, wanda shine girman da ya dace don hutawa da abin sha, kuma girman shine 46 * 46 * 8cm don bayanin ku.

Kuna iya karantawa, kwanta baya ko ku huta akan wannan ɗakin shakatawa na waje a ƙarƙashin hasken rana. Ku ji daɗin lokacin kyauta!

Cikakken Hoton

Saukewa: YFL-L1306-2

  • Na baya:
  • Na gaba: