Saitin Kayan Ajiye na Patio, Tattaunawar Sofa Wicker na Waje An saita kujera a waje tare da Tebur

Takaitaccen Bayani:


  • Samfura:YFL-1018S
  • Kaurin kushin:8cm ku
  • Abu:Aluminum + Rattan
  • Bayanin samfur:1018S waje rattan L siffar sofa kafa
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Bayani

    ● KYAUTA KYAUTA- Kayan kayan daki guda 6 guda 6 da aka saita sun haɗa da kujeru 2 kusurwa, kujeru 3 marasa hannu, da tebur 1;Keɓance haɗe-haɗen shimfidar wuri don dacewa da bukatun ku;Nishadantar da abokanka da maƙwabta a kan baranda, tafkin, lambun, tsakar gida, bayan gida, baranda, ko baranda.(Don sauƙin shigarwa, waɗannan kujerun kusurwa guda biyu suna raba ƙira ɗaya, kuma yana haifar da hangen nesa na asymmetric idan an haɗa su tare).

    ● KYAU & DURABLE MATERIAL- An yi shi daga firam ɗin PE rattan wicker da firam ɗin ƙarfe;Samfurin na iya ɗaukar babban ƙarfin lodi yayin da ya kasance mai ƙarfi;Anti-tsatsa shafi surface bada ruwa juriya da UV kariya;Zai iya jure matsanancin yanayi don tsawon rayuwa mai dorewa.

    ● ZAMANI & DADI- rattan mai launin toka mai duhu tare da manyan matattarar fiber mai haske mai launin shuɗi, kyawawa da ƙirar zamani;Matashin kujera mai kauri mai kauri mai cike da soso yana ba da juriya mai kyau, ba mai sauƙin lalacewa ba;Ƙirar maƙarƙashiyar ƙaho mai ɗaure yana sa matatson ba su da sauƙin zamewa.Yana ba ku damar jin daɗin lokacin hutu tare da dangin ku.

    ● KYAUTA MAI SAUKI- Rufin matashin matashin da za a iya cirewa ana iya buɗe shi cikin sauƙi da tsaftacewa;Kawai goge wicker mai jure yanayin don tsaftacewa;Gilashin zafi na tebur yana kare kariya daga karce;Kayan kayan daki ya dace don tsaftacewa da kula da shekaru.

    Yanayi Resistant PE Rattan

    PE rattan mai jure yanayi ba shi da ruwa, mai ƙarfi, mai lafiya.Ba za a yi saurin ɓata ba, barewa ko bawon ko da bayan dogon amfani.Ana iya tsaftacewa cikin sauƙi kuma a yi amfani dashi tsawon shekaru ba tare da kulawa da yawa ba.

    Ƙarfe Mai Ƙarfi

    Ƙarfin ƙarfe mai ƙarfi yana tabbatar da dorewa kuma yana ba da damar babban ƙarfin ɗaukar nauyi tare da daidaiton tsari koda bayan dogon amfani.Rufin saman yana hana tsatsa.Kyakkyawan zaɓi don nishaɗin waje.

    Matsayin Ƙafafun Rubber

    Ƙirar ƙwanƙwasa akan kushin ƙafa yana sauƙaƙa daidaita tsayin kayan daki da matakin.Kushin roba mai hana zamewa yana kare bene kuma yana kiyaye kayan daki.


  • Na baya:
  • Na gaba: